Í gær, 22. mars 2012, var haldinn framhaldsstofnfundur Listvinafélags Stykkishólmskirkju.  Fundurinn hófst með orgelleik László Petö sem lék fúgu eftir Bach á nýja Klaisorgel kirkjunnar.  Anna Melsteð sem haldið hefur utan um undirbúning að stofnun félagsins tók svo til máls og stýrði dagskrá fundarins.  Lög félagsins voru samþykkt sem og árgjald í það.  Anna var kosin í stjórn f.h. Stjórnar Kórs Stykkishólmskirkju, Sóknarnefnd mun skipa einn fulltrúa úr sínum röðum og Ólafur K. Ólafsson var kosinn sem fulltrúi félaga í Listvinafélaginu í stjórn.  Anna kynnti lauslega hugmyndir að starfsáætlun þetta ár og hver staða þeirra væri.  Ljóst er að af mörgu verður að taka í þeim efnum.  Fundinum lauk með orgelleik László þegar hann lék fúgu eftir Vidor á Klaisorgelið.
Fljótlega býðst fólki að skrá sig í félagið hér á heimasíðunni.